ตักบาตรประจำวันพฤหัสบดี ที่ 3 กันยายน 2552
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4850029
ชนิกา
บุญศรีโรจน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
2
4850052
ธเนศร์
เลิศสุทธิกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4850071
นิติธร
วรรณกิตติคุณ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4910110061
จิตรา
แซ่จง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
5
4910110554
สุมาลี
จุลจันทร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
6
4910210252
ธนา
จินตสุทธิศักดิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
7
4910310164
อภิเทพ
เสนาสวัสดิ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
8
4910513094
สุรัตนา
คล้ายอุบล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
9
4910515051
ประเสริฐศักดิ์
ปิ่นชูทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
10
4911214007
จารุวรรณ
ศรีเกตุ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
11
4911214036
วิชชุตา
บัญชาวุฒิ
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
4911214037
วินิตา
คำธร
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
5010210018
กาญจนา
เจริญช่วย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5010210170
ณัฐรุจา
สุวรรณพรรค
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5010210408
มัชฌิมา
ดีสกูล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5010210580
สิรินุช
มณีฉาย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5010210653
โสรญา
ทวีรัตน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
5010510300
วิมลมาศ
เพชรยอด
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
19
5010513085
ลักษมี
จินวงศ์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
20
5010514032
ปรารถนา
แจ้งศิริ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
21
5010610264
อรรถชัย
ปานบรรจง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
22
5011010063
พรทิพย์
แซ่ตัน
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
23
5011214061
อรุณี
ยอดทอง
คณะเศรษฐศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
5011410013
ถวิกามาศ
เสาะสุวรรณ
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
25
5110110027
กำพล
สุวรวงษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
26
5110110082
จิรภัทร์
สมานวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5110110084
จิรศักดิ์
นรารัตน์วิริยะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
28
5110110115
ชลทิตย์
นกน้อย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
29
5110110181
ดิลก
มุทะธากุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
30
5110110281
นริศ
ศรีโคกกรวด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
31
5110110440
ภูริทัต
ดำยศ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
32
5110110522
วาสนา
ใจบุญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
33
5110110583
ศุภณัฎฐ์
ธานินทร์พงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5110110648
สุวรรณี
ชูทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5110210020
กรองกาญจน์
คำแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
36
5110210136
ชุติมนต์
คลังธาร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5110210258
นันทชัย
บุญปถัมภ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
38
5110210332
ปวีณา
เสาวรส
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5110210434
ภาวิณี
รัตนะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5110210536
วันวิสาข์
สังข์ปักษา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5110210604
ศุภกร
ช่วยวงศ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
42
5110210696
โสภิตา
สุภาอนันต์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5110210716
อธิวัชร์
ทองนวล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5110210778
อารี
สุวรรณโณ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5110310057
ธณดล
เศียรอินทร์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
46
5110311030
ศุกร์นิษา
แซ่จัน
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5110410057
ธมลวรรณ
สีนาค
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้จัด
48
5110510004
กนกรัตน์
เพชรแก้วนา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
49
5110510058
ชนิดา
รัตนชล
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
50
5110510093
ธนภร
ธนรตนนท์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
51
5110510192
พิมลพรรณ
ศรีสัตย์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
52
5110510319
สุกัญญา
พรมศรี
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
53
5110510355
หทัยทิพย์
หมุนจำนงค์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
54
5110510370
อรสิริ
แซ่ว่อง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
55
5110513085
สมฤดี
เอกวิเชียร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
56
5110514052
ปฐมพร
สุวรรณโณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
57
5110515019
ชวพัฒน์
กังวานธำรง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
58
5110610353
เอกชัย
สาริกขา
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
59
5110710017
จิรวัฒน์
ฤทธานนท์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5110710077
รัตนาภรณ์
แซ่จาง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
61
5110710087
วัลลภา
สายสินธุ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5110710089
วิทยา
นาใจ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
63
5110710091
วิภารัตน์
จรัสวิโรจน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
64
5110712038
สุวิมล
ทิพย์วารี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5110810006
กัลย์ธิรา
ว่องนาวี
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
66
5111010103
วริษฐา
แพทธยา
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้จัด
67
5111110120
นิโลบล
เรืองเต็ม
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
68
5111110139
ปิยะนาถ
แจ้งศิริ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5111110182
มนาภรณ์
น้ำทอง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5111310119
อัญชิสา
พริกบุญจันทร์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5111410001
กชกร
มุสิกพงษ์
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
72
5111410021
ทิพย์นภาภรณ์
หมวดใหม่
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้จัด
73
5210110002
กนกวรรณ
ตั้งจิรโชติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5210110016
กรวิชญ์
เอี้ยวสกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5210110036
กานต์ชนก
สุขเจริญ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5210110042
กิตติพร
ชัยทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5210110062
คณินท์
ยิ่งจำเริญศาสตร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5210110091
จิรัญดา
ศรีแดง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
79
5210110228
ธนาวุฒิ
พรหมรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
80
5210110242
เมทิกา
สุรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5210110258
นพรุจ
เนตรสุวรรณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5210110326
ปภาพิต
ภักดีบุรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5210110483
ยุทธนา
ไชยชนะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5210110498
รัชดา
ทักถาม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
85
5210110521
วนัส
เถินหิต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
86
5210110540
วราภรณ์
จุมพล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5210110555
วัชรินทร์
พัคค์สุนทร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5210110567
วิระ
ลีลาศิลปศาสน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5210110573
วิษณุ
มาณพ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
90
5210110575
วีรยา
อนุพันธ์วิทยากุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5210110605
ศิริพร
ศรีสมบูรณ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5210110622
สถาพร
ชัยศรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5210110645
สิทธิญาณ
ลิวา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5210110700
ใหม่
ศรีช่วย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5210110710
อนงค์นาฏ
ชินวงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5210210004
กนกวรรณ
ตันบุรินทร์ทิพย์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5210210026
กัลยา
พรสุขสมบูรณ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5210210053
คณิษฐา
จำนงจิต
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
99
5210210079
จิรา
อินทรัตน์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
100
5210210081
จิราพร
ขาวแท้
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
101
5210210096
จุธาดา
เพ็งสถาน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
102
5210210097
จุรีพร
ยืนนาน
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
103
5210210109
ชฎาพร
มากจันทร์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
104
5210210110
ชนกชนม์
ชนะสงคราม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
105
5210210111
ชนนิกานต์
จันทร์เอียด
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
106
5210210125
ชลิกา
เฉี้ยฉุ้น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
107
5210210160
ฐิติมา
เพ็ชบูรณ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
108
5210210186
พลอยพัชชา
ปพัฒน์พงษ์เดช
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
109
5210210189
ดวงกมล
แก้ววิชิต
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
110
5210210205
ทิชารี
แซ่เจี้ยม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
111
5210210213
ทิพาวรรณ
ทวีไชย
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
112
5210210214
ทิวารัตน์
ราชเพ็ชร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
113
5210210237
ธัญสินี
สังขาชาติ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
114
5210210312
ปรมินทร์
ชูตรัง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
115
5210210341
ปิยธิดา
ทองเต็ม
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
116
5210210351
ผกานุช
แก้วศรี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
117
5210210364
พรพิมล
เพียรดี
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
118
5210210368
พรรณนิภา
ทิพเบ็ญจะ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
5210210393
เพชรดา
บุญสิทธิ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
5210210420
มณีรัตน์
สาดคล้า
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
121
5210210454
เยาวลักษณ์
ขุนชำนาญ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
122
5210210456
รติกานต์
สงขาว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
123
5210210468
ราตรี
แก้วคง
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
124
5210210512
วัฒนา
ธรรมบัญชา
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
125
5210210521
วิภาวี
ผานิล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
126
5210210540
ศศิธร
รุ่งบรรณาพันธ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
127
5210210588
สิรัญญา
หวัดเพ็ชร์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
128
5210210628
สุภาสรัตน์
กฤษณพันธุ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
129
5210210651
หทัยชนก
ศิริเมฆ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
130
5210210672
อรณิชา
พรหมยก
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
131
5210210676
อรพรรณ
คงเค็จ
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
132
5210210697
อัญชิสา
เส้งวั่น
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
133
5210310083
บุญนำ
บรรดา
คณะแพทยศาสตร์
ผู้จัด
134
5210410012
กฤษณา
ทองดี
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
135
5210410029
จิราพร
เกื้อขำ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
136
5210410036
จุฑามาศ
สุวรรณวัฒน์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
137
5210410038
จุฑารัตน์
จิตรไพบูลย์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
138
5210410053
ดาว
พงศาการ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
139
5210410054
เดือน
พงศาการ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
140
5210410058
ธิดารัตน์
แก้วบ้านดอน
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
141
5210410060
ธีรดา
ภูมิลักษณ์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
142
5210410062
นฤมล
ทองเปีย
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
143
5210410082
ประยูรศรี
ศรีจันทร์
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
144
5210410096
พรธิภา
ไชยสุวรรณ
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
145
5210410123
ลดามาศ
แก้วชะฎา
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
146
5210410126
วรรณดี
ช่างคิด
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
147
5210410154
ศิลาลักษณ์
ช่วยแก้ว
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
148
5210410165
สุนทรา
ไทยนุกูล
คณะพยาบาลศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
149
5210510055
เจตสุภา
ตั้งโพธิธรรม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
150
5210510106
ทอฝัน
ชูสุวรรณ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
151
5210510253
วรัญญา
หนูเพชร
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
152
5210514009
เขมณัฐ
สุขชู
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
153
5210514080
สรัญญา
ผาสุข
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
154
5210515081
อนุสรา
แก้วจันทร์ทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
155
5210610136
เบญจวรรณ
ชิตมณี
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
156
5210610160
พรทิพย์
แสงศิลป์
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
157
5210610161
พรเทพ
กุหลาบทอง
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
158
5210610209
ลัทธิมา
สุทมาส
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
159
5210610265
สิทธิชัย
ลาวเลิศ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
160
5210710003
กมลรัตน์
ทองรักษ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
161
5210710016
แกมกาญจน์
คล้ายดวง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
162
5210710024
ชนัดดา
ภัทรกิจนิรันดร์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
163
5210710060
นันทรัตน์
ธีรโรจนวงศ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
164
5210710062
นุสรา
จันทเลิศ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
165
5210710069
ปรมินทร์
ผาแก้ว
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
166
5210710093
มัฆวัน
วาจาสัตย์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
167
5210710120
สุภัสสร
เหลืองช่วยโชค
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
168
5210712002
กฤษณี
แสงสว่าง
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
169
5210712004
ไกรวัฒน์
อุ่ยวัฒนาไชย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
170
5210712013
ณธีพัฒน์
วุฒิปรีชาสิทธิ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
171
5210712015
ณัฐวัตร
เนื่องตัน
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
172
5210712021
ธัญพร
ทองเจิม
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
173
5210712034
ศุภาพิชญ์
สกุลเวช
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
174
5210712039
โสลักษณ์
เบญจางคประเสริฐ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
175
5210810018
ณิชมน
ไชยานุพงศ์
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
176
5210810027
ธาริณา
ศรีเปารยะ
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
177
5210810033
ปฐมพร
สุวรรณรัฐภูมิ
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
178
5211010052
นุจิรา
คงมี
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
ผู้เข้าร่วม
179
5211110111
นิตยนันท์
มีดำ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
180
5211110118
ณัฐพัชร
พูลเทพ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
181
5211110127
ปทุมวรรณ
ศรีทอง
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
182
5211110178
มลทิพย์
นาคใหม่
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
183
5211110283
อนุชิต
คงจันทร์
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
184
5211410001
กฤตพงษ์
เก้าเอี้ยน
คณะการแพทย์แผนไทย
ผู้เข้าร่วม
185
5211510003
กัมปนาท
ต้องชู
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
186
5211510010
ตวงรัตน์
ฉลูพิทักษ์
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
187
5211510028
มัตติกา
ไชยศล
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม
188
5211510042
สุวรรณา
มุตยะ
คณะเทคนิคการแพทย์
ผู้เข้าร่วม